Injin siyarwa mai zafi: Injin walƙiya aljihu ta atomatik

Labour zai zama mafi tsada a nan gaba.Automation yana magance matsalolin hannu, yayin da dijital yana magance matsalolin gudanarwa.Ƙirƙirar fasaha shine mafi kyawun zaɓi ga masana'antu.
Muinjin walƙiya aljihu ta atomatik, Hanyoyi 4 a lokaci guda nadawa aljihu, nadawa da dinki a lokaci guda.Ana iya kammala duk hanyoyin a lokaci ɗaya, kuma aljihun aljihu baya buƙatar ƙarfe.
Dayainjin walƙiya aljihu ta atomatikya hada da crafts 8, da samar da yadda ya dace ne sau 3 na na talakawainjin walƙiya aljihukuma sau 6 na ma'aikaci.A halin yanzu inji na iya maye gurbin ƙwararrun ma'aikata shida.
Aljihun leɓe guda ɗaya da biyu, zik ɗin bayyane da ɓoye a cikin bakin aljihu, duk aljihunan na gaske da na karya ana iya yin su.

injin walƙiya aljihu

Sana'ar gargajiya tana buƙatar walƙiya aljihu da hannu, sannan juya aljihu.Welding aljihu ga ma'aikata, saƙa masana'anta ya fi sauƙi fiye da saƙa, amma yana da matukar wuya a saƙa masana'anta na roba.A wannan karon muinjin walƙiya aljihu ta atomatikhaskaka fa'idodin mu akan masana'anta na roba da aka saka.Ana iya yin walda, juyawa, da ɗinki da sauri cikin lokaci ɗaya.Don samfuran da ke da wahala ga ma'aikata kuma ba su da kyau, muinjin walƙiya aljihu ta atomatikzai iya cika muku su cikin sauƙi.Yana adana aiki sosai, yana rage yawan ƙwararrun ma'aikata, kuma yana haɓaka haɓaka sosai.Yawanci ƙwararren ma'aikaci zai iya yin aljihu 180 a cikin sa'o'i 8 a rana, yayin da muinjin walƙiya aljihu ta atomatikna iya yin aljihu 180 a cikin awa 1.Wannan inganci a bayyane yake.Muna fata namuinjin walƙiya aljihu ta atomatikzai iya ba da sabis ga masana'antu daban-daban da wuri-wuri.

 

Wannaninjin walƙiya aljihu ta atomatiksama da shekaru 2 ne suka ci gaba da mu, shi ne na farko a duniya.A halin yanzu, an yi amfani da duk haƙƙin mallaka.Dole ne mu hana wasu kamfanoni yin koyi da kayan aikin mu.Za mu bi su ga alhakin doka da zarar an gano su.Yanzu muna cin moriyar alfanun da wannan sakamakon ya kawo mana.Yayin da muke hidima ga manyan masana'antu, muna kuma fatan cewa yawancin wakilai za su kasance tare da mu kuma su raba wannan nasarar tare.Dama yana nan, kun shirya?


Lokacin aikawa: Juni-15-2021